Mai Sauke Bidiyo na SnapTube shine mafi kyawun mai saukar da bidiyo don na'urorin android da kuke amfani da su a halin yanzu. Yana ba da damar saukarwa daga gidajen yanar gizo daban -daban kamar YouTube, MetaCafe, DailyMotion tare da Facebook da Instagram. Kodayake aikace -aikace ne don android, ba a cikin Google Play Store. Dalilin shi ne cewa Google ya taƙaita duk abubuwan da aka saukar da bidiyon YouTube. Amma akwai madadin hanyoyin da ake da su.
Siffofin Aikace -aikacen SnapTube Downloader:
- Al
- SnapTube yana zuwa tare da zaɓuɓɓukan saiti daban -daban don hanzarta saukar da bidiyo.
- SnapTube yana ba da injin bincike mai ƙarfi tare da gumakan takaitattun hotuna.
- Bugu da ƙari, yana ba da bidiyon saukarwa tare da ingancin 60FPS da ƙudurin 4K.
- Don ba ku abubuwan saukarwa da sauri, aikace -aikacen yana amfani da haɗin haɗi da yawa.
- Za ku sami duk gidan yanar gizon a wuri guda.
- Babu talla ko pop-ups.
- Kuna iya saukar da bidiyon da aka ɓoye daga YouTube.
- A sauƙaƙe, yana yiwuwa a canza fayil ɗin bidiyo zuwa mai jiwuwa.
- Hakanan akwai aikin alamun shafi. Hakanan zaka iya saita saukar da abubuwa da yawa a lokaci guda.
Ta yaya zan canza wurin abubuwan da aka saukar a cikin aikace -aikacen SnapTube?
Ana adana duk bidiyon YouTube kai tsaye zuwa ajiyar ciki. Don samun dama gare shi, zaku iya bin hanyar haɗin Intanet na ciki> SnapTube> Bidiyo. Idan babu isasshen sarari da ya rage bayan zazzage bidiyo da yawa, yana iya hargitsa aikin sauran aikace -aikacen. Na'urarka zata fara aiki sannu a hankali akan lokaci. Don gujewa wannan yanayin, zaku iya canza hanyar saukar da bidiyo.
Hanyar canza hanyar saukewa:
- Bude mai saukar da bidiyo na SnapTube.
- Akwai gunkin kaya a kusurwar dama ta saman allo. Danna kan shi don buɗe saituna.
- Yanzu, zaɓi zaɓi "hanyar saukarwa".
- Kuma zaɓi MicroSD don adana bidiyo zuwa na'urar waje daga yanzu.
- Hakanan zaka iya ƙirƙirar babban fayil. A kusurwar dama ta sama, akwai alamar babban fayil, danna shi.
- Hakanan, ba shi suna kamar SnapTube kuma buɗe shi ta danna sau ɗaya.
- Dole ne ku tabbatar da shi ta danna "Zaɓi wannan babban fayil". Hakanan zaka iya ƙirƙirar babban fayil mataimaki ta danna "Ƙirƙiri sabon babban fayil" zaɓi.
- Aikace -aikacen zai sake tambayar ku don tabbatarwa, danna "Zaɓi" don tabbatar da shi.
Yanzu an sami nasarar canza wurin saukarwa zuwa ajiyar waje. A ƙarshe, zaku iya saukar da bidiyon ba tare da damuwa da sararin ajiya ba.
Kuna iya kunna bidiyon daga Gallery ko kuna iya bin Mai sarrafa Fayil da hannu> Katin SD> SnapTube. Shi ke nan.
Ta yaya SnapTube ke aiki?
- Kamar yadda sunan aikace -aikacen ya gaya mana cewa an saukar da shi nan take. Yana aiki galibi ta injunan bincike daban -daban.
- Binciken Rukuni: Binciken Nau'i yana taimaka muku bincika abubuwan da kuke so kamar yadda zaku iya haɗawa ta hanyoyi daban -daban guda goma. Misali, bidiyon ban dariya, waƙoƙi, hotuna, da sauransu. Don canzawa daga rukuni ɗaya zuwa wani, kawai gungura allon daga hagu zuwa dama.
- Neman Maɓalli: Ta hanyar binciken mahimmin abu, Hakanan zaka iya samun bidiyon da ake so. Bayan kun sami abin da kuke so, zaku iya zazzagewa kuma adana shi don kallo daga baya.
- Buga Trending: Hakanan zaka iya samun abubuwan da ke faruwa kuma suna buga bidiyo tare da sigogin kiɗa da ƙari da yawa a cikin wannan.
Hakanan zamu iya ambaton cewa SnapTube APP yana da sauƙin amfani kuma mai saukar da sauri. Don samun tasirin HD, zaku iya amfani da sigar ƙimar sa akan $ 1.99 kawai. Duka masu fafatawa TubeMate, Vidmate ko Videoder (
zazzage videoder a nan) suna da ayyuka iri ɗaya, amma canjin ya ta'allaka ne a cikin ikon saukar da shi mai ƙarfi tare da zaɓuɓɓuka daban -daban. Ya kamata mu ambaci cewa wataƙila ba za ku iya samun wannan ƙa'idar daga Shagon Google Play ba saboda manufofin haƙƙin mallaka.